XJCM tan 80 crane na hannu don siyarwa

Takaitaccen Bayani:

Krane na RT 80 yana da kyakkyawar damar zirga-zirga, aiki mai ƙarfi da motsi, kuma yana iya aiki ta kowace hanya da tafiya yayin hawan ba tare da ɓata lokaci ba.Ana amfani da samfurin sosai a ayyukan ɗagawa mai nauyi, ɗan gajeren nisa canja wuri, kunkuntar ayyukan ɗagawa don wuraren gini.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan aikin crane na RT80 kamar haka:

tuƙi na gaba, tuƙi mai ƙafafu huɗu da tuƙin kaguwa, tukin ƙafar ƙafafu, aikin kashe hanya, dace da tafiye-tafiye mara nauyi.

Axle yana ɗaukar alamar KESSLER na Jamus, tare da kulle bambancin axle.

Akwatin gear yana ɗaukar alamar ZF.

Tsarin birki ya ɗauki alamar Mico ta Amurka.

Kashi

Abubuwa

Naúrar

Ma'auni

 

Ƙimar Ƙarfafawa

Ma'auni

Tsawon gabaɗaya mm 15000
Gabaɗaya faɗin mm 3350
Gabaɗaya tsayi mm 3800
Axle tushe mm 4650
Tako mm 2520

Ma'aunin nauyi

Mataccen nauyi a cikin yanayin tafiya Kg 55670
Axle kaya Gaban gatari Kg 27310
Na baya axle Kg 28360

Ma'aunin Wuta

Fitar da injin Kw (r/min) 228/2100
Ƙarfin wutar lantarki Nm (r/min) 1200/1400

Ma'aunin Tafiya

Gudun tafiya Max.saurin tafiya km/h 35
Juyawa Radius Min.juyawa radius mm 8000
Juya radius a jelar tebur mai lilo mm 4680
Min.kasa yarda mm 580
Kusantar kusurwa ° 20
kusurwar tashi ° 20
Nisan birki (a 30km/h) m ≤8.5
Max.iyawar darajar % 50
Max.amo a waje yayin da ake hanzari dB(A) 84

 

Radius (m)

 

Cikakkun ɓangarorin ƙetare, 360° juyawa

Tushen bunƙasa tsawon 12m

Tsayin haɓakar 16.25m

Girman tsayin 20.5m

Tsayin ci gaban 26.875m

Tsayin ci gaban 37.5m

Cikakken tsayin tsayin 46m

Nauyin dagawa (kg)

Nauyin dagawa (kg)

Nauyin dagawa (kg)

Nauyin dagawa (kg)

Nauyin dagawa (kg)

Nauyin dagawa (kg)

3

80000

 

 

 

 

 

3.5

80000

54000

 

 

 

 

4

74000

50000

 

 

 

 

4.5

68000

47000

 

 

 

 

5

60000

44000

32000

 

 

 

5.5

53000

41000

30000

 

 

 

6

45000

38000

28000

 

 

 

6.5

38000

32000

26800

 

 

 

7

33500

28000

25000

18100

13400

 

8

27000

22000

22500

16300

11900

 

9

 

18000

18300

14800

10700

 

10

 

15000

14500

13500

9700

 

11

 

12500

12400

11400

8800

 

12

 

 

10600

9800

8000

7000

14

 

 

8000

8500

6700

5800

16

 

 

 

6600

5700

5000

18

 

 

 

5300

4800

4200

20

 

 

 

4200

4100

3600

22

 

 

 

 

3500

3100

24

 

 

 

 

3000

2600

26

 

 

 

 

2600

2200

28

 

 

 

 

 

1900

30

 

 

 

 

 

1600

32

 

 

 

 

 

1300

34

 

 

 

 

 

1100

36

 

 

 

 

 

900

Rate

12

10

8

6

4

4

ƙugiya Standard

ku 80t

Ku 30t

Nauyin ƙugiya

814kg

319kg

Saukewa: RT80-1
微信图片_20190107140716

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu dangantaka